Thông Báo Sự Cố Chợ Thái
Hướng Dẫn Sửa Tiêu đề bài viết
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Thanks
    9

Mặc định bán 1 khẩu súng hơi 631 đời 83

giá 12t5
    súng bắn tốt đột lỗ
    súng vẫn mới
    0943415173
    Chết vì gái là 1 cái chết tê tái nhất
    Chia sẻ Facebook

2. Quảng Cáo Chợ Thái

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhiepanhngheotn Xem bài viết
    Vừa xúc đc 1 e Slavia 631 đời 2008 !ở khu CN tiên sơn Bắc Ninh giá 9tr2 mới toe mới đến 95% !bắn khoảng cách 25m đan chồng chéo lên nhau thê mới lạ chứ!Uo cho bạn sớm trôi hàng
    công nhận chơi súng mới sướng thật súng mua của ĐC này!

http://www.raovat30s.com/toan-quoc/g...12637-xem.aspx
    Ở đâu sx 631 12kg vậy bác liệu b có biết jì về s không vậy mà đi mua cây đó
    Từ ngày e biết chơi súng đến nay tức là năm 2000 e chưa gặp cây 631 12kg bao giờ hôm náo b cho e chiêm ngưỡng tí cho mở mang tầm mắt nhé
    Nếu là 12kg thì phải là 634 nhé . Đấy là hàng hịn còn hàng tq thì e chịu
    Có 2loại một loại cỡ nòng 5,5 và 4,5
    634 mới tinh chỉ bắn được khoảng 5tháng thường xuyên là gãy loxo nhé
    Thị trường đang bán 8lis
    Nếu ai muốn chơi loại này thì mình khuyên mua loại 5,5 nhé chứ 4,5 thì các bạn phải mua đạn ngoại với bắn được
    Đạn nội mình nhẹ lực nén piston lại lớn lên bắn đạn đi lung tung không chụm

---------- Post added at 08:29 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nguoc-dong-thoi-gian Xem bài viết
    vẫn có thank cho người a e
    nếu chơi súng lâu năm hay a e cứ đi hỏi kinh nghiệm của các chuyên gia
    nếu chơi súng hơi nên mua súng cũ
    mà giá súng mới a e mua ở đâu mà rẻ nhỉ
    nếu súng tốt 15t các bạn cũng không mua được súng mới đâu
    còn giá 13t8 nếu tốt các bạn cứ xúc ngay đi còn kịp
    B này nói chuẩn đới nếu hàng hộp 631 bây giờ mới tinh e dự chắc phải 15,5t
    Hàng còn khó kiếm. Còn hàng tháo báng. Quấn túi lilong thì bán đầy ngoài chợ thro mình biết thì nguồn gốc. Hàng đó là của nhà máy sx đặt tại Trung Quốc không khác jì nhau về hình thức. Nhưng còn chất lượng thì phai chơi mới biết được
    Khi các b đi mua se được giới thiệu là hàng hịn tháo rời để gài vào các kiện hàng trên conteno cho dễ vận chuyển
    E nói có gì không đúng các cụ bọ qua cho e nhé vì đã không biết nhưng tính e lại thích học đòi
    Lần sửa cuối bởi hangdepgt, ngày 06-30-2012 lúc 08:18 AM.
    Chia sẻ Facebook

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hangdepgt Xem bài viết
    Ở đâu sx 631 12kg vậy bác liệu b có biết jì về s không vậy mà đi mua cây đó
    Từ ngày e biết chơi súng đến nay tức là năm 2000 e chưa gặp cây 631 12kg bao giờ hôm náo b cho e chiêm ngưỡng tí cho mở mang tầm mắt nhé
    Nếu là 12kg thì phải là 634 nhé . Đấy là hàng hịn còn hàng tq thì e chịu
    Có 2loại một loại cỡ nòng 5,5 và 4,5
    634 mới tinh chỉ bắn được khoảng 5tháng thường xuyên là gãy loxo nhé
    Thị trường đang bán 8lis
    Nếu ai muốn chơi loại này thì mình khuyên mua loại 5,5 nhé chứ 4,5 thì các bạn phải mua đạn ngoại với bắn được
    Đạn nội mình nhẹ lực nén piston lại lớn lên bắn đạn đi lung tung không chụm

---------- Post added at 08:29 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

B này nói chuẩn đới nếu hàng hộp 631 bây giờ mới tinh e dự chắc phải 15,5t
    Hàng còn khó kiếm. Còn hàng tháo báng. Quấn túi lilong thì bán đầy ngoài chợ thro mình biết thì nguồn gốc. Hàng đó là của nhà máy sx đặt tại Trung Quốc không khác jì nhau về hình thức. Nhưng còn chất lượng thì phai chơi mới biết được
    Khi các b đi mua se được giới thiệu là hàng hịn tháo rời để gài vào các kiện hàng trên conteno cho dễ vận chuyển
    E nói có gì không đúng các cụ bọ qua cho e nhé vì đã không biết nhưng tính e lại thích học đòi
    '
    Mình cũng chẳng biết sung china hay tiệp nhưng khẩu 631 này bắn hay phết chủ khẩu súng này không biết 631 là súng 9kg ay 12kg lên quảng cáo là súng 12kg !hàng 634 thì không chơi rồi lòng ngắn hơn 631 hình như là 5cm thì phải lên không chuẩn bằng 631!theo mình đc biết thì 634 là dòng súng đời mới là súng 9kg thôi loại súng 634 bắn đạn 5.5 họ bảo chơi loại này nhanh tã vì pittong và loso là cua r súng 9kg mà bắn đạn to thì phải ep nhiều và bắn không đc xa lên ở thái nguyên này 634 rất ít hầu như không có ai chơi mấy !634 phải gọi 631 là cụ vì độ chính xác và độ chuẩn đôi điều về súng có gì không biết a e thông cảm bỏ qua cho mình mới chơi súng!súng mới 631 ở cửa hàng cần câu Ba thuấn giá không đến 15tr Đc cửa hàng này ở tầng hầm chợ trung tâm chợ thái !đạn 631 mình mua ở đó 160k 1 kg mình toàn chơi loso xe way thôi mua 60k dôi về bắn ốm sao phải chơi loso xin !lò so 631 xin ở cổng Tỉnh Ủ chỗ ông SƠn bán 350k c nhưng mình toàn chơi loso cắt bắn vẫn đục lỗ a e nào thích chiêm ngưỡng khẩu 631 thì lên đường tròn Tân long alo cho mình A E giao lưu uống trà đá nói chuyện súng hơi lên xem giúp mình và bắn thử xem em nó là tiệp hay chi na hịn hay không hịn nhé
    Hãy cho tôi 1 vé đi tuổi thơ
    ATruongtnn
    0947838898
    cần mua 1 khẩu sung hơi Slavia 631 cũ về bắn chuột ai có ko chới thì pm cho mình nhé
    Chia sẻ Facebook

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12