Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thanks
    3

Mặc định Mới mua được con dream thái, mời ae góp ý với ạ

-----Ao ước lâu lâu nay mới tìm mua đc chú dream II của 1 bác công chức nhà nước đời F2, nhưng cũng khá mới, khá chất, đồ đạc zin và sáng bóng, máy chưa bỏ, kinh nhiệm với dream II còn quá ít, nên mong ae góp ý thêm, và xin 1 slot gia nhập với ae dream đc ko ạ. Em mem mới nên các bác nhẹ tay chiếu cố ạ
    Vài hình ảnh của em nó ạ:
    đã mua đc dream thái đẹp miễn chê, giá hơi chát tí nhưng quan trọng mua để đi, có tí ảnh cho ae góp ý luôn ạ:

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 12:39 PM ----------

Xin mời ác bác góp ý cho con xe of em, để em tí thu có gì nhờ bác mymeo chỉ bảo thêm để cho nó bằng anh bằng em ạ. cảm ơn cả nhà ạ
    Đại học khoa học - Cử nhân hóa K5
    mail: thanhphuong021189@yahoo.com
    phone: 097 809 1000
    ""Sugar you you go, sugar me me go""----> Đường em em đi ,đường anh anh đi------
    Chia sẻ Facebook

2. Quảng Cáo Chợ Thái

Thanks
    4

đập thêm cho em nó đôi chai vào đi anh...
    AI NHÔM ĐỒNG SẮT VỤN BÁN ĐÊ
    01688.15.01.88
    Ym!: meo_luoi_thichngungay
    Chia sẻ Facebook

Thanks
    0

con này cái ảnh đầu bò quan trọng nhất mà em k chụp kỹ. còn hình thức bên ngoài như vậy tạm ổn. tuy nhiên có nhiều chỗ anh thấy xấu như yên, hộp xích ( cái này khá quan trọng vì k có hàng thay)
    để đẹp thì nên làm thêm vài chi tiết nữa mới đẹp được

PS: em học Hóa k5 thì chắc biết anh! anh học Lý k3
    Chia sẻ Facebook

Thanks
    0

Bác cho em hỏi tí.Bác mua con này bao nhiêu mà chát ạ ? Con của ông già em F1 zin từ A -> Z công chức đi làm mỗi ngày 5 km( cả đi cả về đường thành phố) , tem cũng giống thế này mới hơn con này có thằng thợ trả 15 triệu kô biết thế đã được giá chưa ạ
    Và nếu bán thì giá khoảng bao nhiêu hả các bác. Em kô rành về giá xe dream lắm nên mới hỏi thế các bác đừng chém tội nghiệp
    Lần sửa cuối bởi le0, ngày 08-22-2011 lúc 11:46 AM.
    Chia sẻ Facebook

Thanks
    95

Trích dẫn Gửi bởi le0 Xem bài viết
    Bác cho em hỏi tí.Bác mua con này bao nhiêu mà chát ạ ? Con của ông già em F1 zin từ A -> Z công chức đi làm mỗi ngày 5 km( cả đi cả về đường thành phố) , tem cũng giống thế này mới hơn con này có thằng thợ trả 15 triệu kô biết thế đã được giá chưa ạ
    Và nếu bán thì giá khoảng bao nhiêu hả các bác. Em kô rành về giá xe dream lắm nên mới hỏi thế các bác đừng chém tội nghiệp
    thợ thì cũng có rất nhiều thợ, họ trả cũng rất sát giá, về có khi qua tay bán luôn kiếm vài lít là họ bán rồi, còn về họ chau chuốt chỉnh chu thì giá lên là cũng đúng thôi, đời xe này cá nhân mình không khoái. cứ 99 hoặc 2001 mà chơi.
    50% Chính _ 50% Tà
    Chia sẻ Facebook

Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi mymeo Xem bài viết
    con này cái ảnh đầu bò quan trọng nhất mà em k chụp kỹ. còn hình thức bên ngoài như vậy tạm ổn. tuy nhiên có nhiều chỗ anh thấy xấu như yên, hộp xích ( cái này khá quan trọng vì k có hàng thay)
    để đẹp thì nên làm thêm vài chi tiết nữa mới đẹp được

PS: em học Hóa k5 thì chắc biết anh! anh học Lý k3
    e chịu ko bít anh. hộp xichx vẫn còn đc anh ạ, còn yên thì em chưa bít dư lào cho đẹp, Đầu bò thì chuẩn, ốc ngon lành, xe chưa mỏ xẻ gì, của bác làm công chức gần nhà em ấy mà, hàng xóm than quen anh ạ, chính tên chính chủ luôn. có gì bác tư vấn cho em cái cho nó đẹp lên với
    Đại học khoa học - Cử nhân hóa K5
    mail: thanhphuong021189@yahoo.com
    phone: 097 809 1000
    ""Sugar you you go, sugar me me go""----> Đường em em đi ,đường anh anh đi------
    Chia sẻ Facebook

Thanks
    2

chán đi ex rui nên chuyên sang dream ah bác?
    20R1-4446
    sdt 01238.654.999,01248446446,01655727686
    Chia sẻ Facebook

Thanks
    0

kai thang mymeo thi biet kai dau buoi gi ve xe ma noi....nghe ngua djt vkloz`
    Chia sẻ Facebook

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi kippon Xem bài viết
    kai thang mymeo thi biet kai dau buoi gi ve xe ma noi....nghe ngua djt vkloz`
    NG Ta kung phai tim toi hoc hoi moi dc nhu the day bac a....ngua dit sao van co ng can den ong mymeo hoi ve dream

---------- Post added at 10:23 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

thich doi mayer truoc voi sau...... dep

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 10:23 AM ----------

thich doi mayer truoc voi sau...... dep
    Chia sẻ Facebook

Thanks
    0

dkm thăng mymeo éo biết nó đã đc đi con dream nào nên hồn chua mà phán như dog cắn.cái đầu bò quan trọng tao hỏi mày quan trọng ở chỗ nào( thay cái joang k phải tháo đầu bò ak) ngu vai~
    Chia sẻ Facebook

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối